ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld fittings ] การจับคู่ 4053 ผลิตภัณฑ์.
Tube Fitting สแตนเลส 316 Swagelok Compression Fitting สายเชื่อมตัวผู้ที่มี Twin Ferrules สายเชื่อมเครื่องมือสหภาพ
| Technics: | Forged,Casting & Forged |
|---|---|
| Sample: | Sample |
| Deliver Time: | 15Days |
ASTM A815 UNS 31803, UNS 32750 Lap Stub End Stub End End Weld End Custom
| ใบสมัคร: | ปิโตรเลียม / พลังงาน / เคมี / การก่อสร้าง / ก๊าซ / โลหะผสม / การต่อเรือเป็นต้น |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | ASTM A815 UNS 31803, UNS 32750 |
| ช่วงขนาด:: | DN15-DN600 (1/2 "-24") ชนิดไม่มีรอยต่อ DN15 - DN1200 (1/2 "- 48") ประเภทรอย |
ASTM B564 UNS N06200 หน้าแปลนท่อเชื่อมคอ B16.47A B16.47B
| Maastm b564 UNS N08367 หน้าแปลนคอเชื่อมชนิด 01, PN10 WN, SO, ผูก, SW, A182 F53 ล้อแม็ก: | ASTM B564 UNS N06200 หน้าแปลนเชื่อมคอ |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ: | กรณีไม้ PLY- |
| เวลาการส่งมอบ: | 10days |
หน้าแปลนกลึงซีเอ็นซีและโลหะผสมคาร์บอน ASTM B564 UNS N06022
| Maastm b564 UNS N08367 หน้าแปลนคอเชื่อมประเภท 01, PN10 WN, SO, ผูก, SW, A182 F53 ล้อแม็กเหล็ก: | ASTM B564 UNS N06022 หน้าแปลนเชื่อมคอ |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ: | กรณีไม้ PLY- |
| เวลาการส่งมอบ: | 10days |
ASTM A312 TP316L สแตนเลสศอกสั้นรัศมีสั้นโค้ง 1-60 นิ้ว
| วัสดุ: | ASTM A312 TP316L |
|---|---|
| ขนาด: | 1-60inch |
| ชนิด: | ไม่มีรอยต่อหรือเชื่อม |
ASME B16.11 SW 45 องศา Elbow Stainelss อุปกรณ์ท่อเหล็ก DN6 - DN100 3000LB
| สี: | ดำขาว |
|---|---|
| วัสดุ: | WP304,304L,904L,S32750,S31803 |
| พิมพ์: | อุปกรณ์ท่อปลอม |
ASME B16.9 Std XS XXS เหล็กกล้าคาร์บอน / ทีสแตนเลส 1 นิ้ว - 48 นิ้ว
| วัสดุ: | WP310S |
|---|---|
| ขนาด: | 1-48inch |
| Thinckness: | Sch10-160, Std, XS, XXS |
14 '' หน้าแปลนเหล็กหลอมสแตนเลส 150LB WN RF STD A182 F347 ASME B16.5
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลนคอเชื่อม |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | หน้าแปลน WN |
| ขนาด: | 14'' |
A182 F55 ล้อแม็ก 32760 สลิปปลอมแปลงบนหน้าแปลน 10 '' 600lb ASME B16.5
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลื่นบนครีบ |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2 ''-60'' |
| ความดัน: | 150lb-1500lb |
ASME B16.5 4 '' 600lb หน้าแปลนตาบอดปลอมแปลง, sch40 ลื่นบนหน้าแปลน
| ชื่อสินค้า: | การจัดส่งบนครีบ |
|---|---|
| ขนาด: | 4 '' |
| ความดัน: | 600lb |

