ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld fittings ] การจับคู่ 4053 ผลิตภัณฑ์.
ผู้ผลิต SS316L ข้อต่อท่อสุขาภิบาลสแตนเลสเกรดอาหารเท่ากับข้ามที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ราคาโรงงาน SS304 สแตนเลสสุขภัณฑ์ลดข้อต่อท่อสามทาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
90 องศาไม่มีรอยต่อ Hastelloy C276 ข้อต่อท่อข้อศอกข้อศอกโลหะผสมนิกเกิล
| ยี่ห้อ: | ทูโบ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้อศอก |
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
ASME B16.9 B16.28 MSS SP43 MSS SP75 Hastelloy C276 Elbow BW ข้อต่อท่อ Smls ข้อศอก 90 องศา
| ยี่ห้อ: | ทูโบ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้อศอก |
| วัสดุ: | C276 C22 C4 โมเนล 400 K500 |
ส่งไว ผสมผสานกระโปรงยาว 90 องศา เอลโค ASME B16.9 316l 304
| ขนาด: | 1/2 นิ้ว |
|---|---|
| ความสูงของขา: | 4.5~10.5 |
| แพ็คเกจ: | กล่องไม้ / พาเลท / กล่อง |
ข้อต่อท่อสุขาภิบาล SS316L สแตนเลสเกรดอาหาร สามทางเท่า
| ชื่อสินค้า: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | เสื้อยืด |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6 " |
SS316L ท่ออนามัยติดตั้งอาหารเกรดสแตนเลส cross tee
| ชื่อสินค้า: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | เสื้อยืด |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6 " |
ข้อต่อสเตนเลสสตีลที่มีความเหนียวดีเยี่ยม 304 317L 316TI 2205 316l
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| ตัวอย่าง: | ให้ ฟรี มีให้ฟรีภายใน 7 วัน |
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของเหลว ท่อโครงสร้าง |
ข้อต่อท่อ Quick Connect ข้อต่อสแตนเลส 304/316 Npt / Bsp เกลียว
| ยี่ห้อ: | ทูโบ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การมีเพศสัมพันธ์ |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
โลหะคาร์บอน ท่อไร้สาย ผูกเชือก Fittings Socket สแตนเลส
| ยี่ห้อ: | ทูโบ |
|---|---|
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
| สถานที่กำเนิด: | เซียงไฮ้ประเทศจีน |

