ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld fittings ] การจับคู่ 4053 ผลิตภัณฑ์.
ราคาโรงงาน SS304 สแตนเลสสุขภัณฑ์ลดข้อต่อท่อสามทาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ผู้ผลิตจำนวนมากผลิตข้อต่อท่อ PP สีน้ำตาลแดงพลาสติกคุณภาพสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ASME B16.9 B16.28 MSS SP43 MSS SP75 Hastelloy C276 Elbow BW ข้อต่อท่อ Smls ข้อศอก 90 องศา
| ยี่ห้อ: | ทูโบ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้อศอก |
| วัสดุ: | C276 C22 C4 โมเนล 400 K500 |
ฟิตติ้งขนาดที่กำหนดเองสำหรับการเชื่อมต่อท่อ Duplex Stainless Steel 304 316 32750 31803 90D Elbow
| ยี่ห้อ: | ทูโบ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้อศอก |
| วัสดุ: | C276 32750 31803 32250 32760 |
Mss Sp-97 CS A105 SS304 316 8"X1" 10" 12" 3000lbs 6000lbs เวลโดเล็ต
| ยี่ห้อ: | ทูโบ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เวลโดเลต |
| วัสดุ: | A105 SS304 SS304L SS316L S31803 S32750 S32760 |
SS316L ท่ออนามัยติดตั้งอาหารเกรดสแตนเลส cross tee
| ชื่อสินค้า: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | เสื้อยืด |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6 " |
หน้าแปลนเชื่อมคอคนตาบอดบนหน้าแปลน A105 เกรด I, หน้าแปลนเหล็กคาร์บอนเกรด 2 B16.5
| วัสดุ: | A105 GradeI, เหล็กกล้าคาร์บอน Grade2 |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ: | กรณีไม้ PLY- |
| เวลาการส่งมอบ: | 10days |
ฟอร์จฟิตติ้งท่อเหล็กคาร์บอน Weldoflange BW A105N MSS SP 97 ขาออกท่อฟิตติ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เหล็กกล้าคาร์บอน Weldoflange |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | Weldoflange |
| การเชื่อมต่อ: | BW |
ASTM Round SA 815 ข้อต่อสแตนเลสสตีล UNS S 32760
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สแตนเลสโค้ง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI/ASME , EN, DIN, JIS, GOST เป็นต้น |
| พิมพ์: | ข้อศอก, ทีออฟ, ลด, หมวก, หน้าแปลน, ท่อ |
หน้าแปลนและตีขึ้นรูปเหล็กกล้าผสม ASTM AB564 NO660 สำหรับปิโตรเลียม / พลังงาน
| วัสดุ: | ASTM AB564 |
|---|---|
| ขนาด: | 1-60inch |
| DN: | 15-1500 |

