ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ stainless steel flat sheets ] การจับคู่ 296 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นสเตนเลสสตีลขัดเงาแผ่นเหล็กสแตนเลสสตีล SUS 304 HL Finish Finish
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นสแตนเลส SUS 304 HL เสร็จสิ้น |
|---|---|
| พื้นผิว: | 2B , BA , NO.1 , NO.4 , กระจก 8K เคลือบ PVC |
| ระดับ: | ดูเพล็กซ์สแตนเลส |
แผ่นแบนสแตนเลสสตีลซุปเปอร์เพล็กซ์ UNS 32750 / UNS 32760 พร้อมพื้นผิว 2B
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กสแตนเลส UNS 32750 |
|---|---|
| พื้นผิว: | 2B , BA , NO.1 , NO.4 , กระจก 8K เคลือบ PVC |
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
แผ่นสเตนเลสสตีลขัดเงาขนาด 10 มม. พื้นผิวเรียบความแข็งแรงเชิงกลสูง
| วัสดุ: | โลหะสแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| จบ: | ไม่เคลือบ, ชุบสังกะสี, Chrome Plated |
| ประเภทโลหะ: | สแตนเลสเหล็กหล่อ |
แผ่นเหล็กสแตนเลสแผ่น Super Duplex ASTM A240 32760 No1, 2B, BA Surface
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นสแตนเลส ASTM A240 32760 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | แผ่นเหล็ก |
| มาตรฐาน: | ASTM |
เหล็กแผ่นสเตนเลส ISO แบบรีดเย็น ISO 300 Series เกรด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กสแตนเลส UNS 32750 |
|---|---|
| พื้นผิว: | 2B , BA , NO.1 , NO.4 , กระจก 8K , เคลือบ PVC |
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
UNS N08925 แผ่นสแตนเลสแผ่นแผ่น ASTM B625 ASME SB625 ความหนา 1.2-100 มม
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, AMS, MLS, EN, JIS, DIN, GOST |
|---|---|
| สี: | ทองคำขาวเงิน |
| ประเภท: | ASTM B625 ASME SB625 UNS N08925 แผ่นเหล็กแผ่นโลหะผสม |
ASTM 304 304L 316 316L 310 310S 321 แผ่นสแตนเลส / แผ่น / ม้วน / แถบกว้าง 500-2000mm
| วัสดุเกรด: | ท่อสแตนเลส |
|---|---|
| ความกว้าง: | 0.01-200mm หรือ Customized |
| ความยาว: | 1000-12000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
แผ่นเหล็กกล้าไร้สนิมก่อสร้าง / แผ่นเกรดสูงสำหรับ ASTM A240
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เหล็กเส้นกลมสแตนเลส |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ราวน์บาร์ |
| มาตรฐาน: | ASTM A276, A484, A564, A581, A582, EN 10272, JIS4303, JIS G 431, JIS G 4311 และ JIS G 4318 |
UNS32906 เพล็กซ์แผ่นสแตนเลส SGS / BV / ABS / LR / TUV / DNV / BIS / API / PED
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UNS32906 แผ่นสแตนเลสดูเพล็กซ์ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | แผ่นสแตนเลส |
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
แผ่น / เหล็กกล้าไร้สนิม ASTM A276 321 รายงานประสิทธิภาพเชิงกล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นสแตนเลส / แผ่น ASTM A276 321 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | แผ่นเหล็ก |
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN |

